Please Subscribe our Monthly Newsletters

Get great contents delivered straight to your inbox everyday, just a click away, Sign Up Now
PLEASE NOTE: OUR ONLINE PAYMENT GATEWAY TRANSACTION IS NOT ACTIVE NOW, BUT WE ACCEPT MOBILE MONEY (M-PESA 890890) FOR OUR LOCAL TRANSACTION. PLEASE CONTACT US FOR MORE INFORMATION +255 (0) 765 530 892. THANKS!
Email address
First Name
Last Name
Phone Number
Secure and Spam free...

Wafungwa na Mahabusu wa Gereza la Kiomboi wapata Biblia.

Na: Canon Mwanamtwa: Hawa ni Askari wa Gereza la Kiomboi wakipokea Biblia kwa niaba ya Wafungwa na Mahabusu wa Gereza la Kiomboi lililopa katika Mkoa wa Singida wilaya ya Iramba. [...]

Na: Canon Mwanamtwa:

Askari wa Gereza la Kiomboi wakipokea Biblia kwa niaba ya Wafungwa na Mahabusu wa Gereza la Kiomboi , Mkoa wa Singida wilaya ya Iramba.

Hawa ni Askari wa Gereza la Kiomboi wakipokea Biblia kwa niaba ya Wafungwa na Mahabusu wa Gereza la Kiomboi lililopa katika Mkoa wa Singida wilaya ya Iramba. Baada ya kupokea nilipata nafasi ya kuongea na Wafungwa na Mahabusu pamoja na Askari kutoa maelezo juu ya Chama Cha Biblia Tanzania kutoa Biblia hizo kwao, Wafungwa wawili walishukuru kwa niaba ya wenzao na kusema

” Tunamshukuru kwa Chama Cha Biblia kutukumbuka na kututhamini kwa kutuletea Biblia hizi na kwamba tutasoma Neno la Mungu na litatusaidia katika maisha yetu hata katika mazingira haya, asante sana”

Leave your comment

Please enter your name.
Please enter comment.

Please Subscribe our Monthly Newsletters

Get great contents delivered straight to your inbox everyday, just a click away, Sign Up Now
PLEASE NOTE: OUR ONLINE PAYMENT GATEWAY TRANSACTION IS NOT ACTIVE NOW, BUT WE ACCEPT MOBILE MONEY (M-PESA 890890) FOR OUR LOCAL TRANSACTION. PLEASE CONTACT US FOR MORE INFORMATION +255 (0) 765 530 892. THANKS!
Email address
First Name
Last Name
Phone Number
Secure and Spam free...